Điều hòa âm trần 1 chiều Funiki CC50MMC1 (50.000BTU)
Thương hiệu: Funiki
29.500.000đ
Còn hàng
Số lượng:
ƯU ĐÃI CHỈ CÓ TẠI BPS VIỆT NAM
Miễn phí vận chuyển nội thành Hà Nội
Liên hệ: 0816.200.655 để được tư vấn, báo giá tốt nhất
Cam kết hàng chính hãng 100%
Đổi trả theo chính sách hãng (Xem chi Tiết)
Đội ngũ lắp đặt chuyên nghiệp
Thông số kỹ thuật
Model: Funiki CC50MMC1
Loại điều hòa: Điều hòa âm trần
Điều hòa 1 chiều (Làm Lạnh)
Nguồn điện: 3 pha 380V~50Hz
Công suất điện: Max 4550W
Công suất làm lạnh: 50,000 BTU
Điều kiện hoạt động lý tưởng: Nhiệt độ 5°C - 35 °C
Diện tích phòng >50m²
Công nghệ Inverter: Không
Lọc không khí: Màng lọc thô
Nhãn năng lượng: Hãng không công bố
Lưu lượng khí: Max 1900 m³/h
Chất làm lạnh: R32/1900
Độ ồn: Hãng không công bố
Phụ kiện: Điều khiển từ xa
Tiện ích: -
Kích thước(RxSxC):
Dàn lạnh:  830*830*245mm
Dàn nóng: 946*410*810mm