Máy lọc không khí Sharp FP-GM50E-B
4.650.000đ (Đã bao gồm VAT)
Còn hàng
Số lượng:
ƯU ĐÃI CHỈ CÓ TẠI BPS VIỆT NAM
Miễn phí giao hàng trong nội thành Hà Nội
Mua từ 02 sản phẩm trở lên giảm 50k/sản phẩm
Gọi ngay Hotline: 0816.200.655 để được tư vấn, báo giá tốt nhất
Cam kết hàng chính hãng 100%
Đổi trả theo chính sách hãng (Xem chi Tiết)
Đội ngũ lắp đặt chuyên nghiệp
Thông số kỹ thuật
Model: FP-GM50E-B
Màu sắc: Đen
Điều khiển: Điện tử
Màng lọc Màng lọc thô
Màng lọc khử mùi
Màng lọc HEPA
Tốc độ quạt: 4 mức:
Auto - Thấp - Trung bình - Cao
Lưu lượng gió (m³/phút): 360 m³/h
Công suất điện (W): 51
Nguồn điện: 220V - 50Hz
Độ ồn (dB): 51
Diện tích phòng phù hợp: 40m2
Dung tích bình chứa: Không
Cảm biến: Cảm biến bụi
Cảm biến mùi
Tính năng đặc biệt:  -
Tiện ích:  -
Kích thước (Rộng x Sâu x Cao): 394 x 281 x 540 mm
Trọng lượng: 6.1 Kg
Xuất xứ: Thái Lan
Bảo hành: 12 tháng
Xem thêm thông số kỹ thuật
Mô tả sản phẩm
Máy lọc không khí Sharp FP-GM50E-B tích hợp bắt muỗi 2 trong 1
Giới thiệu về máy lọc không khí Sharp FP-GM50E-B bắt muỗi
Một số ưu điểm nổi bật của Sharp FP-GM50E-B
  • Tùy chỉnh chế độ hoạt động theo ý muốn dựa trên chất lượng không khí hiện tại.
  • Sử dụng được cho những không gian lớn có điện tích khoảng từ 35 - 40m2.
Những tính năng hiện đại được tích hợp trong máy lọc không khí Sharp FP-GM50E-B
Tạo Plasma ion mật độ cao ngăn chặn tác nhân gây hại
Tính năng bắt mỗi bằng UV, không cần sử dụng đến hóa chất gây hại
Máy lọc không khí Sharp FP-GM50E-B bắt muỗi bằng đèn UV
Tính năng lọc khí mạnh mẽ qua màng lọc 3 bước
  • Bước 1- Màng lọc thô: có tác dụng loại bỏ hoàn toàn các hạt bụi lớn, lông động vật, bụi vải
  • Bước 3 - Màng lọc Hepa: Loại bỏ đến 99,9% virus, khi khuẩn, các hạt bụi nhỏ, bụi mịn PM2.5.