Quạt sưởi gốm Ceramic FujiE CH-1600RM
Liên hệ
Còn hàng
Số lượng:
ƯU ĐÃI CHỈ CÓ TẠI BPS VIỆT NAM
Miễn phí vận chuyển nội thành Hà Nội
Liên hệ: 0816.200.655 để được tư vấn, báo giá tốt nhất
Cam kết hàng chính hãng 100%
Đổi trả theo chính sách hãng (Xem chi Tiết)
Đội ngũ lắp đặt chuyên nghiệp
Thông số kỹ thuật
Model: FujiE CH-1600RM
Loại máy: Quạt sưởi
Màu sắc: Hồng đen
Bảng điều khiển: Núm xoay
Nguồn điện: 220V-50Hz
Công suất điện max: 2000W
Diện tích sử dụng: 10-20 m2
Tiện ích:
Tính năng đặc biệt:
Kích thước: 200*200*600 mm
Trọng lượng: 2,45 Kg
Thương hiệu: FujiE
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 24 tháng
Xem thêm thông số kỹ thuật
Mô tả sản phẩm
Cấu tạo và nguyên lý hoạt động của quạt sưởi gốm Ceramic FujiE CH-1600RM
Đánh giá ưu điểm của quạt sưởi gốm ceramic Fujie CH-1600RM
Thiết kế sang trọng, hiện đại
Máy được thiết kế để sàn với kích thước 200 x 200 x 600 mm và trọng lượng chỉ 2,45kg nên dù không có bánh xe thì cũng rất dễ để thay đổi vị trí của máy. Cửa xả khí khá rộng 280x60 mm lại còn có chế độ tự động quay nên giúp tăng phạm vi vùng phát nhiệt, vừa giúp phòng ấm đều hơn vừa giúp tiết kiệm điện. Phía trước máy là lưới kim cương siêu bền, không gỉ và không bị oxy hóa.
Công nghệ sưởi gốm an toàn, tiết kiệm 50% điện năng sử dụng
2 chế độ sưởi chính, đáp ứng tối đa nhu cầu sử dụng
Giống với model CH-1600, CH-1600RM cũng có 2 chế độ sưởi chính là sưởi ấm vừa và sưởi ấm cao tương ứng với 2 mức công suất tiêu thụ điện là 1000W và 2000W. Tuy nhiên, máy không thể cài đặt được nhiệt độ sưởi cụ thể, nhưng nhìn chung không ảnh hưởng quá nhiều đến hiệu quả hoạt động cũng như nhu cầu sử dụng của thiết bị.
Hẹn giờ tiện lợi trong dải từ 1-10h
Chế độ tạo Ionizer diệt khuẩn, khử mùi hiệu quả
Tự động ngắt khi bị nghiêm đổ và quá nhiệt
Hướng dẫn sử dụng Quạt sưởi gốm Ceramic FujiE CH-1600RM
Bước 1: Chọn vị trí đặt máy
  • Không dùng thiết bị ở ngoài trời. CHỈ ĐƯỢC DÙNG TRONG NHÀ.
  • Không để dây điện nằm dưới thảm hay bị che phủ bởi tấm thảm hay đồ dùng trong nhà.
Bước 2: Quan sát bảng điều khiển
Ở bảng điều khiển trên máy chúng ta có các nút:
  • Power: Nút nguồn bật tắt sản phẩm
  • Function: Lựa chọn chế độ hoạt động
  • Swing: Đảo gió
  • Màn hình chính hiển thị nhiệt độ thực tế trong phòng
  • Hệ thống đèn báo bao gồm: quạt mát, ấm vừa, ấm cao và đảo cánh
Ở điều khiển từ xa chúng ta có các nút như sau:
  • ON/OFF: Nút nguồn bật tắt máy
  • Temp+ và Temp -: Tăng giảm thời gian hẹn giờ
  • Heating: Cài đặt chế độ sưởi vừa hay cao
  • Ion: Bật / Tắt tính năng ion
  • Swing: Bật / Tắt tính năng đảo gió
  • Timer: Hẹn giờ
Bước 3: Vận hành quạt sưởi gốm Ceramic Fujie CH-1600RM
Để vào chế độ sưởi vừa với công suất 1000W, ấn nút Function trên máy hoặc Heating trên điều khiển từ xa đến khi thấy biểu tượng nửa mặt trời. Để vào chế độ sưởi cao với mức công suất 2000W, ấn tiếp nút Function / Heating và biểu tượng mặt trời sẽ xuất hiện.